MÀN HÌNH LG 24MP60G-B (23.8INCH/FHD/IPS/75HZ/1MS)
Thông số sản phẩm
• Kích thước : 23.8 inch , màn phẳng• Tỷ lệ màn hình : 16:9• Tấm nền : IPS• Độ phân giải : FHD 1920 x 1080• Tần số quét : 75Hz• Tỷ lệ tương phản 1000:1• Độ sáng 200nits (tối thiểu)• Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG) 1ms (MBR)• Nổi bât: AMD FreeSync™ , hỗ trợ VESA 75 x 75 mm• Kết nối : 1x VGA ,1x HDMI , 1x DisplayPort , 1x giắc audio out• Phụ kiện : Cáp nguồn, cáp HDMI